fbpx

Phong cách quý ông: Linh hồn của đá

Những gam màu u hoài của núi đá chợt bừng sáng khi trở thành nguồn cảm hứng thời trang mùa xuân.

Nhiếp ảnh: Benjo Arwas; Tạo phong cách: Alex Badia

Áo khoác thể thao bằng lụa và linen của Ralph Lauren (ralphlauren.com); Áo sơ-mi cotton Z Zegna (zegna.us); Quần vải linen và cotton của Lardini (lardini.com); Giày cao cổ da lộn của John Lobb (johnlobb.com)
Áo khoác cotton-nylon trắng, áo khoác cotton màu nâu camel và áo phông Henley của Belstaff (belstaff.com); Quần linen Joseph (joseph- fashion.com); Giày cao cổ Chukka da bê John Varvatos (johnvarvatos.com)
Áo sơ-mi cotton Z Zegna (zegna.us); Quần denim Gurkha của Ralph Lauren (ralphlauren.com); Khăn quàng cổ linen vuông Brunello Cucinelli (brunellocucinelli.com); Giày da lộn John Lobb (johnlobb.com); Đồng hồ hải quân Marine Torpilleur của Ulysse Nardin (ulysse-nardin.com)
Áo khoác cotton của Massimo Alba (massimoalba.com); Áo sơ mi cotton của Tod’s (tods.com); vòng cổ riêng của người mẫu
Áo khoác thể thao vải canvas kỹ thuật, áo sơ-mi cotton, quần cotton và đồng hồ Cape Cod của Hermès (hermes.com); Cà-vạt lụa Hugo Boss (hugoboss.com); Kính râm Giorgio Armani (armani.com)
Áo khoác da lộn và quần cotton-linen của Lardini (lardini.com); Áo sơ-mi cotton Hugo Boss (hugoboss.com); Cà-vạt lụa Richard James (richard-james.com); Giày cao cổ Chukka da bê của John Varvatos (johnvarvatos.com)
Áo khoác phi công bomber bằng da của Isaia (isaia.it); Áo len cotton Ralph Lauren (ralphlauren.com); Quần chinos vải cotton-linen của Belstaff (belstaff.com); Khăn lụa Saint Laurent by Anthony Vaccarello (ysl.com); Đồng hồ Panerai Luminor 8 Days Power Reserve (panerai.com); Giày cao cổ Chukka da bê John Varvatos (johnvarvatos.com)
Áo len linen của Brooks Brothers (brooksbrothers.com); Khăn quàng cổ từ cashmere, linen và cotton của Begg & Co (beggandcompany.com); Kính râm Loewe (loewe.com)
Áo khoác vải cotton Boglioli (bogliolimilano.com); Quần cotton và linen Loro Piana (loropiana.com); Áo sơ-mi cotton Z Zegna (zegna.us); Cà vạt lụa Hugo Boss (hugoboss.com); Giày cao cổ Chukka da bê John Varvatos (johnvarvatos.com)

Sign up for our Newsletters

Stay up to date with our latest series

Stay in touch with the latest in luxury

PHIÊN BẢN THỬ NGHIỆM
CÔNG TY CỔ PHẦN INDOCHINE MEDIA VENTURES VIỆT NAM
GCNĐT số: 411032000105

Địa chỉ liên hệ: Biệt thự số A2.02 Saigon Pearl, 92 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Tp.Hồ Chí Minh
Email: [email protected]
20150827110756-dathongbao-e1459136219441