fbpx

3 phong cách phối phụ kiện độc đáo dành cho các quý ông

Muốn biết mình là ai, hãy nhìn cách bạn phối phụ kiện.

Nhiếp ảnh: Jeffrey WestBrook; Chuyên gia đồng hồ: Paige Reddinger
Biên tập: Luis Campuzano; Tạo phong cách: Linden Elstran

Nhà học giả giản dị

Đồng hồ Patek Philippe World Time bằng vàng trắng (patek.com); Nón len Kangol (kangol.com); Ví da bê Hermès (hermes.com); Nhẫn vàng 18k mặt hình triện của Rebus (rebussignetrings.co.uk); Key fob của Land Rover (landrover.com); Bút máy phủ bạch kim Montblanc (montblanc.com); Kính bespoke E. B. Meyrowitz (ebmeyrowtiz.co.uk); Sổ ghi chép và bìa da của Hermès (hermes.com); Mặt đá cẩm thạch của Tom Dixon (tomdixon.net).

Ngôi sao Địa Trung Hải

Đồng hồ Audemars Piguet Royal Oak Frosted Gold Double Balance Wheel (thewatchbox.com); Tai nghe Bang & Olufsen Beoplay H9 (bang-olufsen.com); Kính râm Louis Vuitton (louisvuitton.com); Ví da cá sấu Tom Ford kèm dây xích (tomford.com); Vỏ hộp vape bằng vàng 18k của Miansai (miansai.com); Dây chuyền vàng 18k của Jenny Dee (jennydeejewel.com); Nhẫn vàng 18k của Boucheron (boucheron.com); Khay mạ bạc Puiforcat (puiforcat.com).

Doanh nhân kỷ nguyên 4.0

Đồng hồ Apple Edition Series 5 (apple.com); Vòng tay nam bằng vàng 18k và thép của Roberto Coin (robertocoin.com); Vòng tay đính cườm hạt đá hematit, mắt hổ, ngọc lam và đá onyx của Luis Morais (luismorais.com); Kính râm Celine (celine.com); Móc khóa Hermès bằng thép không gỉ (hermes.com); Ví da Comme des Garçons (shop.doverstreetmarket.com) với thẻ chìa khóa Tesla (tesla.com); Bao AirPods bằng da của Bottega Veneta (Bottegaveneta.com) với Apple AirPods (apple.com); Khay sứ bọc da cá sấu L’Objet (l-objet.com).

Sign up for our Newsletters

Stay up to date with our latest series

Stay in touch with the latest in luxury

PHIÊN BẢN THỬ NGHIỆM
CÔNG TY CỔ PHẦN INDOCHINE MEDIA VENTURES VIỆT NAM
GCNĐT số: 411032000105

Địa chỉ liên hệ: Biệt thự số A2.02 Saigon Pearl, 92 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Tp.Hồ Chí Minh
Email: [email protected]
20150827110756-dathongbao-e1459136219441